อยากได้วิธีนึ่งขนมปังแบบ ในเซเว่นสมัยก่อนอ่าครับ

พอดีอยากได้วิธีนึ่งขนมปังแบบ ขนมปัง Hotdog ในเซเว่นสมัยก่อนอ่าครับ

ที่เป็นขนมปังแบบที่เวลามีลูกค้าสั่ง พนักงานก็จะคีบขนมปังออกมาจากเก๊ะนึ่ง

ไม่ทราบว่าพอจะมีใครทราบไหมครับ ว่าต้องใช้อุณหภูมิ+ระยะเวลาเท่าไหร่อะไรยังไงครับ

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview