ไปเรียน + เยี่ยมญาติที่อเมริกา 1 เดือน

สวัสดีค่ะ จขกท กะว่าหลังจากโควิดหายจะไปเรียนภาษา + เยี่ยมญาติที่อเมริกา 1 เดือน หาข้อมูลเกี่ยวกับการตอบคำถามของ ตม มาประมาณนึงแล้วแต่ กลัวเรื่อง ตม ค่ะ เพราะว่าจะเดินทางคนเดียว ภาษาไม่แข็งแรงมาก แต่พอฟังออก ยิ่งรัฐที่จะไปต้องต่อเครื่อง 2 ครั้ง อายุ 16 ปี ตัวเล็ก ด้วยค่ะ กลัวจังเลย มีใครพอจะให้คำแนะนำได้บ้างมั้ยคะ ว่าจะผ่านไปได้มั้ยแล้ว ตม ที่นู้น โหดมั้ย เค้าจะถามทุกคนหรึป่าวคะ แล้วยิ่งช่วงเปลี่ยนเครื่องอีก 😭

ปล.ไม่เคยไปต่างประเทศค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่