ปีนี้มีประกาศแชมป์หญ้าสวยไหมครับ ฤดูกาลใหม่เริ่มแล้ว

ฤดูกาล 2019/20 ที่ผ่านมา การประกาศรางวัลต่างๆช้าไปหมด จนเริ่มฤดูกาลใหม่ 2020/21 มาแล้ว
PFA รางวัลที่นักเตะโหวตกันก็ยังไม่ประกาศ

แล้วรางวัลสำคัญคือรางวัลหญ้าสวย ทำไมเงียบ premier ไม่รู้เหรอครับ ว่ามีแฟนๆรออยู่ครับ
รอจนท้อแล้วเนี่ย

อนึ่ง ภาพประกอบเป็นรางวัลของปีที่แล้ว 2018/19 ไม่ได้เกี่ยวกับหัวข้อเรื่องแต่อย่างใดๆๆ อิอิ

แมวพิมพ์ออกทะเล
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่