[CR] อย่าไปเลยค่ะ ร้าน Paesano

เอาจริงๆ จากการไปร้าน Italian อื่นๆมา ราคาแบบนี้อ่ะเรารับได้
แต่เรารู้สึกว่าทางร้านไม่มีความจริงใจต่อลูกค้าเลย เช่น ปกติหอยอบ เค้าก็เสิรฟคู่ขนมปังอยู่แล้ว แต่นี่แยกมาคิดตังเพิ่ม
และเราไม่เคยเจอพิซซ่าแบบจิ๋วขนาดนี้เลยในราคานี้ แค่ใบ rocket 4-5 ใบก็จะล้นจานอยู่แล้ว ตลกมาก
House Wine ธรรมดา ก็คิดอีกราคานึง ในขณะที่พนักงานบอก 1,100 บาท
ไม่โอเคมากๆค่ะ  จากที่จะไปทานอีกคือเสียความรู้สึกค่ะ
ชื่อสินค้า:   ร้าน Paesano
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่