ฝันเห็นจระเข้ มีลางร้ายอะไรมั้ยครับ

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ เมื่อคืนที่ผ่านมาผมฝันว่า พ่อผมเอาจระเข้มา แต่แม่บอกให้ปล่อยลงในสระน้ำ ในฝันคือเป็นบ่อน้ำเล็กๆประมาณกระบะท้ายรถ2คันต่อกัน พอผมปล่อยลงในสระ แต่ญาติอีกคนก็ยื่นมือลงไปเล่นกับจระเข้ (เหมือนเล่นกับปลาโลมายังไงยังงั้น😅) แล้วแกโดนงับขา แต่ผมช่วยดึงมาได้ทัน ในความฝันมีแค่นั้นครับ เลยอยากให้คนที่พอมีความรู้ความเชื่อทางนี้ช่วยแปลสิ่งที่ผมฝันที ว่ามีลางร้ายอะไรกับผม หรือคนรอบตัวมั้ย ถ้าจะให้ดีแถมเลขมาให้สัก 2-3 ตัวก็ดีนะครับ 55555

แสดงความคิดเห็น
Preview