3 วิ๊งค์ และกังฟูแพนด้า @เชียงใหม่

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ขอบคุณ 037M2 มาก ๆ ครับ 

ผมเองได้ไปดูสด ๆ ที่งานมาแต่เห็นไม่ค่อยชัดเพราะตอนไปถึงคนก็เยอะแล้ว (ฮา) ตอนเห็นแพนด้าเป็นเซ็นเตอร์ 3 วิ๊งก็ว่าปลื้มแล้ว
แต่พอเห็นน้องเต้นแบบนี้ยิ่งปลื้มเข้าไปใหญ่ ถึงแม้ผมจะไม่ได้อินกับสายเต้นเลย แต่ก็รู้สึกว่าน้องมีความมั่นใจในการเต้นขึ้นเยอะ

ประทับใจเม็มเบอร์ทุกคนที่มาวันนี้มาก ๆ ครับ

ส่วน MV  ก็ แน่นอนว่าผมนั้นสู่ขิตครับ ...... 

ขอให้ mv ปัง ๆ ทีเถอะน้าาาา
แสดงความคิดเห็น
Preview