ถ้าขอพรได้หนึ่งข้อตอนนี้แล้วจะสมปรารถนา คุณจะขออะไร

ถ้าขอแล้วให้ในตอนนี้  ขอ....ยอดขายค่ะ
อยากได้ซัก 15 ล้าน  ในเดือนนี้ 😂😂

เค้าว่ากันว่าที่นี่.... ท่านใจดีค่ะ

กรมหลวงชุมพรเขตอุดมศักดิ์....ค่ะ

ระหว่างทางก้อ.....แวะ นะคะ  แวะทำอะไรที่ดีต่อใจ   ถ้าคุณไปอ่านะคะ

อ้อมโลกนิดหน่อย  ถ้าใจเราว่าดี  มันก้อดีค่ะ

อันที่จริง  สารภาพค่ะ ว่าขอหลายอย่าง
ไม่อยากโลภเลย แต่มันอดไม่ได้ 😂😂

ก้อนะ

มีเวลาก้อ  ไปดูกันนะคะ
เราว่าดีค่ะ   สงบดี   อาหารทะเลเยอะดีด้วย 😁😁

นั่งโง่ๆ  รับลมสบายใจจจ
แสดงความคิดเห็น
Preview