ใครอยู่พะเยา เละจะกลับตาก ช่วงวันหยุด 4-7 ก.ย 63 นี้มั้ยค่ะ พอดีหนูมีน้องเเมวจรด้วย รถทัวส์ไม่ให้เอาน้องขึ้นค่ะ

หนูเป็นคนจ.ตาก มาเรียนที่มหาวิทยาลัยพะเยา พอดีมีเเมวจรหลงมา อายุประมาณ 5-6 เดือนค่ะ เดินตาม อ้อนร้องหิวตามกนูขึ้นหอมาเลยค่ะ  หนูเลยเลี้ยงไว้ในห้อง เเต่ในหอหนู ห้ามเลี้ยงสัตว์ค่ะ  เเล้วหนูเลยจะเอาน้องกลับบ้านค่ะ  เเต่หาวิธีกลับดูเเล้วต้องส่งขึ้นรถไฟ หรือเครื่องบินเท่านั้นค่ะ   หนูเลยจะถามพี่ๆใครใจดีฝากหนูกับน้องกลับได้ย้างค่ะ  มีเพื่อนอีก 1 คนค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่