ตามหาช้อคโกแลตแท่ง ตรา อิมพีเรียล ค่ะ

มีใครเคยซื้อกินบ้างมั๊ยคะ ช้อคโกแลต แท่งเล็กๆตราอิมพีเรียล ที่ห่อนึงจะมีหลายๆอัน มีหลายรสค่ะ รสนม รสส้ม รสสตรอเบอรี่ ตอนนี้หาซื้อไม่ได้เลย มันยังมีขายอยู่รึป่าวคะ แล้วขายที่ไหน ใครพอทราบบอกหน่อยค่ะ อยากกินสุดๆเลย ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview