EloopE12 ซื้อที่ไหน แล้ว ราคา โดยประมาณ เท่าไร

แบตสำรองEloop E12 นี่มันหาซื้อได้ที่ไหนที่แท้100%ครับ แล้วราคามันคือกี่บาทครับราคาขายโดยประมาณคือประมาณ250-300หรือครับทำไมมันถูกเหลือเกินเลยอยากได้ข้อมูลครับ ผมใช้iPhone6sเลยอยากได้รุ่นนี้ความจุก็พอดีพี่ก็ใช้แต่พี่ลืมแล้วซื้อที่ไหนใช้มาจะ1ปีแล้วยังใช้ดีปรกติแถมสายชาร์จที่คุณภาพสุดๆไม่เคยใช้ได้นานเลยที่เป็นMicro USBเนี่ยแต่รู้สึกจะไม่มีหัวชาร์จด้วยสินะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่