ดารา hollywood?

ตามหัวข้อเลยค่ะ คืออยากคนไทย ภาษาอังกฤษดี ฝรั่งเศสได้ อยากเป็นดารา เเต่เป็นกะเทย เลยส่งสัยว่า ไปทำศัลยกรรมเเล้วไปเรียนมหาลัยที่นั้นได้ไหม มีโอกาสได้เป็นไหม เรื่องเงินไม่มีปัญหาค่ะเเม่อยากให้เรียนที่ฝรั่งเศสเเต่นี่อยากไปเเนวทางดารามากกว่าค่ะ รู้สึกอินไปกับบทละคร เรามีโอกาสได้ไหมคะ เเล้วมีมหาลัยดีๆเเนะนำไหมที่เรียนเกี่ยวกับการเเสดงของที่นู้นค่ะ ศึกษาในเน็ตมาพอสมควรเเต่ก็ไม่ได้คำตอบตามที่คิดไว้เท่าไร เลยมาถามค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่