พึ่งได้บัตรประชาชนตอนอายุ19 แต่ยังไม่ได้เอา สด9

ปัจจุบันผมอายุ22ปีแล้ว และกำลังศึกษาอยู่และจะจบปีนี้ ผมจะถ่มว่าถ้าไปเอาย้อนหลัง ผมจะโดนยึดบัตรประชาชนมัยครับ ตอนแรกผมก็ไปขอ ตอนนั้นผมอายุ20ปีพอดี แต่สัสดีบอกว่า ถ้าผมเอาตอนนี้ ผมไม้สามารถผ่อนผันได้ สัสดีจึงแนะนำให้ผมไปเรียนให้จบก่อน แล้วค่อยมาเอาทีหลังครับ แต่ผมกลับโดนยึดบัตรประชาชนมากเลยครัย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่