ความลับที่ซ่อนไว้ของกล่อง android box H96 Pro Plus

ปกติเคยทราบมาก่อนนานเเล้วว่า ตัวกล่อง android box H96 Pro + มีช่อง USB ถึง 4 ช่อง
เเต่มันถูกซ่อนไว้ภายใน เหลือใช้เเค่ 2 ช่อง คิดว่าเดี๋ยวรอใช้กล่องจนหมดประกันเเละผ่านเวลาจึงจะเเกะดู
วันนี้เลยลองเเกะข้างในดูก็ปรากฏว่า มี USB ที่ถูกซ่อนไว้จริงๆ เลยทำการอะเเด๊ป นิดหน่อย ไหนก็ใช้คุ้มละ 3 ปีผ่านมาเเล้ว
ถ้าท่านใดใช้รุ่นนี้อยู่ ลองเเกะดูได้นะครับ ไม่ยากเลย ไม่มีน๊อตซักตัว ค่อยๆเเงะออกตามเเนวกล่องก็ได้ครับ มันประกอบเเบบไม่มีน๊อต
เเล้วขันน๊อตด้านใน อีก 2 ตัว ก็ใช้ได้ละ เเต่ตอนปาดช่อง ผมใช้คัตเตอร์นะครับ มันถึงคม เเผลไม่เลอะ ช่องค่อนข้างสวยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่