อยากเข้าสถาบันบัณฑิตพัฒนศิลป์ต้องทำยังไงคะ?

กระทู้คำถาม
คืออยากเป็นครูสอนรำมากๆเลยค่ะ เป็นความใฝ่ฝันสุดท้ายแล้ว แล้วรู้สึกว่าตัวเองมีประสบการณ์มากพอที่จะเข้า แต่ก็ไม่มั่นใจในตัวเองอะค่ะ เลยอยากถามทุกๆคนว่า ถ้าจะเข้าให้ได้ต้องแข็งด้านไหนบ้างคะ ควรฝึกเพลงอะไรบ้าง ริดว่าจะเข้าหลังจบม.6ค่ะ หรือมีที่ดีๆกว่านี้ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview