คิดว่าช่อง 3 จะดัน โบว์ เมลดา ไปอยู่กลุ่มไหน? กลุ่มตัวท็อปหรือดาวรุ่ง

ทุกคนมีความคิดยังไงบ้างคะ คิดว่าน้องจะโดนไปอยู่กลุ่มไหน กลุ่มเดียวกับ เก้า ณิชา พรีม เดียร์น่า หรือกลุ่มนักแสดงดาวรุ่ง ส่วนตัวอยากให้ช่องดันน้องค่อยๆเป็นค่อยๆไปดีกว่า เราชอบน้องมากๆแต่เห็นข่าวดราม่าเยอะมากเลย ไม่อยากให้น้องโดนดราม่าเท่าไหร่
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 7
สงสาร ดาราคนอื่น ที่เป็นลูกหม้อของช่อง เกิดจากช่องเอง  แต่ไม่ดัน  มาดันคนที่ซื้อตัวมา
ความคิดเห็นที่ 19
คงขึ้นกับกระแสละครแหล่ะ แต่ว่าได้ประกบณเดชน์ ยังไงเราว่าเรตติ้งแรงแน่ ช่องคงหวังดันขึ้นตัวท็อปแหล่ะ

คิดเหมือน จขกท. ว่า อยากให้ช่องเพลา ๆ เรื่องดราม่าบ้าง มันสร้างแรงชังจากแฟนคลับดาราที่เค้าโดนมีข่าวด้วยได้นะ
ไหนจะข่าวกับญาญ่า มาแต้ว ล่าสุดมาเรื่องโยกคิวณเดช คือข่าวแบบนี้อ่ะ มันก็ต้องแพลมข่าวออกมาโดยคนของช่องป่ะนะ
เข้าใจว่าอยากให้มีกระแส อยากตีเหล็กตอนร้อน แต่แบบบใช้กระแสด้านอื่นบ้างผสม ๆ กันสิ จะมาเน้นดราม่าอย่างเดียวติด ๆ กันทำไมนะ
ความคิดเห็นที่ 8
ตอนชมพู่มาก็ดราม่า แล้วเป็นไง
ความคิดเห็นที่ 25
โบว์มีทุกอย่างที่ควรดันค่ะ
หน้าสวย หุ่นดี ผิวสวย สูง
ครบทุกอย่างที่นางเอกที่จะดังพึงมี
การแสดงดี ร้องเพลงได้ เต้นเป็น เดินแบบเก่ง
ในช่อง 3 ยังนับคนได้เลยค่ะ ที่จะมีแบบนี้
นี่ชอบโบว์ตั้งแต่ Kiss Me Five
แต่ไม่ชอบแพทเทิร์นละครช่อง 7 เลยไม่ได้ตามดู
อย่างหงส์เหนือมังกร ดูได้ไม่กี่เบรค ก็ทนไม่ไหว เลิกดูหาอย่างอื่นทำ
โบว์ควรดังมานานแล้วค่ะ แต่อยู่ผิดที่ผิดทาง
มาช่อง 3 นับว่าตัดสินใจถูกแล้วค่ะ
สำหรับคนที่โพเทนเชียลสูงขนาดนี้
ต่อจากนี้เราจะได้ดูละครโบว์จริงๆ ซักที
ความคิดเห็นที่ 16
เราว่าช่องกำลังดันต่อให้อยู่ในระดับตัวท๊อปแหละ อาจจะเป็นตัวท๊อปรุ่นต่อไป ตอนนี้ยังเป็นแบบรุ่นเล็กอยู่ กำลังมา เราว่ามันแล้วแต่โอกาสนะ การที่ช่องเลือกจะดันใครซักคนเป็นตัวท๊อปคงดูอ่ะว่าแต่ละคนผ่านอะไรมาบ้าง อย่างโบว์ก็ไม่ใช่เบาๆเลยนะ เป็นนางเอกตั้งแต่เรื่องแรก เล่นดีจนได้เข้าชิงรางวัล
นสด.นำระดับเอเชีย นำหญิงก็ได้มาแล้ว ชนะเวทีนางแบบ เคยเป็นนักร้อง การมีพอตดีขนาดนี้ก็เป็นส่วนหนึ่งนะที่ชี้วัดว่าควรจะได้ไปต่อในระดับไหน
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่