พื้นกะเบื้องในห้อง มีน้ำซึมออกมา ทั้งที่ไม่ได้เปิดแอร์ อากาศก็ไม่เย็น

เดือดร้อนมากเลยค่ะตอนนี้ เพิ่งเป็นมา 3-4 วัน อยู่หอพักค่ะ มี 2 ชั้น ห้องเราอยู่ชั้น2 ห้องพัดลม ที่หอไม่มีดาดฟ้าค่ะ อยู่มา 2 ปีกว่าแล้ว ไม่เคยเป็นเลยค่ะ อยู่ดีๆมันมีน้ำซึมเปียกพื้นกะเบื้องตลอดเวลาเป็นแค่โซนๆเดียวติดผนังห้อง แต่พื้นที่โซนอื่นไม่เป็น งงมากค่ะ เช็ดเท่าไหร่ก็ยังเปียกอีก
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

**ต้องการวิธีแก้ด่วนเลยค่ะ พอจะมีวิธีแก้ไหมคะ?**

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่