เคส MSI Sekira 500X ปลายปี 2022 จะยังมีวางขายอยู่ไหมครับ?

สวัสดีครับ ผมอยากได้เคสตัวนึงมากๆ ออกมาประมาณกลางปี 2019 เป็นเคส MSI Sekira 500X ซึ่งถ้าซื้อในงานคอมมาร์ทจะแถมที่ค้ำการ์ดจอด้วย ซึ่งก็ชอบอีก อยากถามว่า ถ้าซื้อเคสตัวนี้ในงานคอมมาร์ทปลายปี 2022 มันจะยังมีวางขายอยู่ไหมครับ? แล้วเคสรุ่นที่ผ่านๆมาออกกันไวมากไหม? กี่ปีออก?
จริงๆตอนนี้ก็มีเงินซื้อเคสเปล่าอย่างเดียวอยู่หรอกครับ แต่ยังไม่มีเงินสำหรับจัดสเปค อยากจัดทีเดียวเป็นแสนไปเลยจะได้ใช้ได้ยาวๆ ก็เลยว่าจะไปซื้อปลายปี 2022 อยากนำข้อมูลของทุกท่านมาใช้ในการคำนวนครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่