ที่ดิน

คือเรามีคำถามค่ะ ที่ดินพ่อ เป็นของ สปก คือพ่อกับเเม่เราแยกทางกัน เราก็มีเรื่องผิดใจกับพ่ออยู่บ่อยๆ พ่อเลยชอบพูดว่าจะยกที่ให้หลานเขา  หลานคนนี้คือลูกของพี่ชายพ่อนะคะ อยากทราบว่าพ่อสามารถทำแบบนั้นได้มั้ย เเล้วเราเป้นลูกสามารถเรียกร้องสิทธิที่จะได้ที่ดินตรงนั้นมั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview