ได้พบเจอ ''' แขก ''' ที่หล่อและที่สวยที่ต่างประเทศ ในจำนวนที่เยอะกันไหมครับ

สำหรับผมคือโคตรเยอะครับ

ที่ ประเทศฝรั่งเศส และ ประเทศอังกฤษ ถึงแม้ว่าจะเป็นประเทศของ ''' ฝรั่ง ''' แต่กลับมี ''' แขก ''' ในจำนวนที่เยอะมาก ซึ่งมาจากหลากหลายประเทศ แล้วมันเป็นอะไรที่เด่นชัดยิ่ง ต้องให้ถือว่าเป็น อีกมุมหนึ่งที่ใหญ่ของประเทศเหล่านี้

จำได้ว่าที่ ประเทศสวีเดน มีน้อยกว่านี้มาก แต่เดี๋ยวนี้เป็นเยี่ยงไร อันนี้ไม่มั่นนะ

อันที่จริง ฝรั่ง กับ แขก เนี่ย ในด้านของความงาม ถือว่าสูสีครับ ผมชอบอย่างมากทั้งคู่

แล้วทั้ง ฝรั่ง และ แขก ก็จะมีความหลากหลายของแนวของความหล่อและความสวยอยู่ในกลุ่มของตัวเอง

ซึ่งบางแนวก็จะมีการทับซ้อนกัน ทำให้แยกได้ยากหรือแยกไม่ได้เลย ว่านี่คือ ฝรั่ง หรือ แขก

ลูกผสมระหว่าง ฝรั่ง และ แขก ก็มีให้เจอเยอะมาก ซึ่งอันนี้ก็งามครับ

โดยภาพรวม ท่านว่าแขกจากประเทศไหน งามที่สุดครับ

แต่ผมคิดว่านะ

1.) ประเทศอิหร่าน

2.) ประเทศอัลจีเรีย

3.) ประเทศปากีสถาน

หน้าตาของพวกเขาโดยหลักใหญ่ตรงกับรสนิยมของผมที่สุดแล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview