หนังสือเรียนภาษาเยอรมันที่เกอเธ่

สอบถามชาวพันทิพ ที่เคยเรียนภาษาเยอรมันที่สถาบันเกอเธ่ ในคอร์สเริ่มต้น (A1) 
ใครเคยเรียนแล้วซื้อชุดหนังสือจากร้าน Mit uns บ้างคะ พอดีเราสมัครเรียน A1 ทางเกอเธ่แจ้งว่า หนังสือหมด ต้องรอสั่งซื้อ ให้มาซื้อวันเปิดเรียนเลย แต่เราอยากได้หนังสือมาอ่านก่อนเริ่มเรียน เพราะเราค่อนข้างช้า ความจำไม่ดี (อายุเยอะแล้ว) กลัวไม่ทันเพื่อนในห้องเรียน 
ใครเคยเรียน A1 เมื่อเร็วๆ นี้และสอบผ่านแล้ว ไม่ต้องใช้หนังสือแล้ว เราจะขอซื้อต่อชุดหนังสือและซีดี ในราคาสมเหตุสมผลน่ะค่ะ
ทิ้ง id line ไว้ได้เลยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่