ใครอยู่ที่คอนโด Maestro 07 อนุสาวรีย์ บ้างคะ มาแชร์ข้อมูลจริงหน่อยจ้า

สนใจจะซื้อคอนโดนี้เพราะมีแมว 1 ตัวถ้วนค่ะ อยากทราบข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ เราไม่เคยอยู่คอนโดเลย
ท่านใดมีอะไรเพิ่มเติม ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

1. นิติคอนโดนี้เป็นอย่างไรบ้างคะ

2. เรื่องที่จอดรถมีการจัดการอย่างไรคะ

3. สภาพสังคมทั่วๆไป ดีไหมคะ

4. การจัดการเรื่องสัตว์เลี้ยงดีไหมคะ 

5. ห้องเก็บเสียงได้บ้างไหมคะ ถ้าน้องหมาห้องอื่นเห่า กลัวแมวเราจะตกใจค่ะ

6. หากท่านใดมีคอนโดราคาไม่สูงมาก ในย่านที่สามารถเดินไปทำงานแถวๆ รพ.รามาธิบดีได้
และสามารถเลี้ยงแมวได้ ช่วยชี้แนะหน่อยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่