อยากจะ cast screen หน้าจอ settrade streaming หุ้นจาก pc ไปออกทีวี ขอคำแนะนำเพื่อนๆที่เคยทำได้หน่อยครับ

ต้องการจะดูหน้าจอ streaming หุ้น จาก PC ออกจอทีวี มีใครเคยทำบ้างครับ ขอคำแนะนำวิธีการหน่อยครับ  ทำได้แต่ดูยูทูปแคลทออกจอทีวีผ่านโครม
แต่ streaming เป็นหน้าปอบอัพหาเมนูออกจอทีวีไม่มี หรือมีวิธีการอื่นๆที่ทำได้บ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview