รบกวนสอบถาม The Line Phoholyothin Park น่าซื้อมั้ยครับ

ตอนนี้กำลังดูคอนโดอยู่ครับ สนใจตัว The Line พหล สร้างเสร็จ ปี 65 จริงๆ Life ก็น่าสนแต่งบไปไม่ถึง

ในเรื่องของทำเล เดินไกลหน่อย แต่อยู่ในระยะที่ยอมรับได้ ได้โลตัสกับเซ็นทรัล ที่จอดรถแยกอาคารต้องเดิน

เห็นหลายกระทู้บอกให้รอซื้อตอนสร้างเสร็จ อยากจะถามว่า มีประเด็นอะไรที่ควรรู้ไว้ประกอบการตัดสินใจมั้ยครับ ระหว่างซื้อตอนนี้กับรอสร้างเสร็จ

ที่รู้ตอนนี้ก็มีแค่เรื่องแสนลดสเปคไปแล้วรอบนึง เพี้ยนรมเสียเพี้ยนกินมาม่า

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่