ฉากกัปตันยูโหนสลิงหอคอย กับฉากใส่เครื่องแบบถ่ายรูปกับพ่อพร้อมรูปแม่อยู่EPอะไรครับ

ช่วงนี้ซีรีย์ใหม่ไม่ค่อยโดนใจ เลยไปกดดู Descendants of the sun อีกรอบทาง Viu ซีนจำ2ซีนนี้ หาไม่เจอครับ ผมดูแบบกดข้ามไปเรื่อยๆ พอจะบอกได้ไหมครับว่าอยู่EPเท่าไหร่ นาทีไหนครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview