สอบถามการไปจดทะเบียนสมรสที่อเมริกาค่ะ

พอดีว่าเราคบหากับแฟนมาปีกว่าแล้วค่ะ เจอกับแฟนที่อเมริกาเมื่อปีที่แล้วด้วยตอนนั้นไปวีซ่านักเรียนตอนนี้จขกท.อยู่ที่ไทยแล้วกำลังเรียนปริญญาโท แฟนบอกให้ไปจดทะเบียนสมรสที่อเมริการอบหน้าเลย เลยสงสัยว่าต้องทำวีซ่าอะไรจากไทยไปคะท่องเที่ยวหรือคู่หมั้น เคยได้ยินเรื่องวีซ่าคู่หมั้นแต่ก็ยังไม่เข้าใจหลักการทำ ท่านไหนมีรายละเอียดอยากแชร์สามารถแชร์ได้เลยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview