เชื่อมต่อ Go pro 4 กับ Go Pro App

กระทู้คำถาม
ผมได้ Gopro 4 มา พอโหลด Go pro app มา ทำตามขั้นตอน แต่พอจะใส่ password ลงใน app  ติดปัญหาว่า ใน go pro ให้ รหัส มา 4 หลัก
ใส่ไปใน มือถือ ไม่ได้ครับ เพราะเหมือน ใน app ให้ใส่ รหัส 8 ตัวครับ เชื่อมต่อยังไงก้ไม่ได้ ใครเคยเจอ ปัญหานี้แก้ยังไงบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview