ลงทะเบียนสมาชิกไม่ได้

สวัสดีครับ ผมสมัครไอดีนี้มาเกือบเดือนได้แล้วครับ แต่มีปัญหาคือ ยังไม่ได้รับการตอบรับยืนยันตัวตนจากบัตรประชาชนเลย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 6026229

ทางทีมงานไดทำการตรวจสอบจากในระบบ ไม่พบข้อมูลการยืนยันตัวตนแบบบัตรประชาชนของทะเบียนสมาชิกนี้เข้ามาเลยนะคะ
รบกวนให้ทำการยืนยันข้อมูลเข้ามาใหม่อีกครั้ง

หากระบบมีการแจ้งเตือนหรือแสดงเหตุผลที่ไม่รับข้อมูล
เช่น ไฟล์ภาพไม่ถูกต้อง/ขนาดไฟล์ภาพเกินที่ระบบกำหนด/เลขบัตรประชาชนซ้ำ/กรอกข้อมูลไม่ครบถ้วน
กรุณาตรวจสอบและแก้ไขก่อนนะคะ

และหากไฟล์ภาพหลักฐานเข้าระบบเรียบร้อยแล้ว จะขึ้นข้อความตามรูปแนบ รบกวนคุณสมาชิกรอการดำเนินการประมาณ 3 วันทำการนะคะ
โดยผลการอนุมัติจะแจ้งกลับไปทางอีเมลในทะเบียนสมาชิกค่ะ

พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่