[18+] ขอคำแนะนำค่ะ ทำไรอย่างดีเมื่อคุณสามีขอให้เรา ‘ยั่ว’

ขอปรึกษาพี่ๆเพื่อนๆในพันทิปหน่อยค่ะ เรื่องของเรื่องคือแฟนเรามาขอให้'ยั่ว'เค้าหน่อยน่ะค่ะ แต่เราไม่ค่อยมั่นใจเลย คือเราเป็นคนที่ลุคดูเรียบร้อย ดูเนิร์ดมากๆ บวกกับรู้สึกว่าตัวเองรูปร่างไม่ได้ดูเซกซี่หรือน่าเย้ายวนเลย5555 (เป็นคนหน้าอกเล็กมากๆแบบแทบไม่มีเลยค่ะ ;__;) และประสบการณ์เรื่องนี้คือน้อยมากๆเลยค่ะ เลยรู้สึกทำต่วไม่ถูก ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

ป.ล.เรากับแฟนยังทำการบ้านกันตลอดนะคะ ไม่ได้มีปัญหาอะไรกัน แค่อยากจะลองอะไรใหม่ๆให้มันมีสีสันขึ้นน่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่