ควรไปหาหมอดีไหมคะ?

สวัสดีค่ะ เราอายุ13ปี เราว่าเราเป็นโรคซึงเศร้าเป็นมาอย่างงี้ตั้งแต่ป.5แล้วค่ะตอนนี้อยู่ม.1 ตลอด3ปีที่ผ่านมาเราคิดอยากฆ่าตัวตายหลายรอบ แต่ก็ไม่เอาสักที55 เราลองไปทำแบบทดสอบวันนี้ ผลออกมาคือ ระดับ รุนแรงค่ะ คือต้องไปหาหมอใช่ไหมคะ?มันเป็นแบบนี้ทุกแบบทดสอบค่ะ55 แล้วควรไปหาหมอที่ไหนดีคะ เราอยู่สุพรรณค่ะ ขอบคุณที่ตอบนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview