*** ขอคำแนะนำ เครื่องบรรจุ ค่ะ เปิดมา เจอ Lazstep ก่อนเลย ใครเคยใช้แนะนำหน่อยค่า***

ขอคำแนะนำ เครื่องบรรจุ ค่ะ เปิดมา เจอ Lazstep ก่อนเลย ใครเคยใช้แนะนำหน่อยค่า
อยากเอามาแพ็คขนม 
ปกติทำพวก คอนเฟลคขายค่ะ 
มันจะทำให้ เก็บรักษาความกรอบ ดีมากขึ้นแค่ไหนคะ

------------------ถ้ามียี่ก้ออื่นใช้แล้วดี รบกวนแนะนำด้วยนะคะ -----------------

อ้อ กระป๋องพลาสติกเค้าใช้ด้วยกันได้ไหม 
บริการหลังการขาย แต่ละเจ้าเป็นยังไง

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 8
ถามผมเลย หลังไมค์ได้ครับ เครื่องปิดฝากระป๋องใช้มาทุกยี่ห้อ ครับ มีในตลาดไม่กี่เจ้า มี Gikik kpak lazstep
ของใหม่ก็ส่วนใหญ่เครื่องจีน เช่นมาซูมินี่เครื่องจีนแต่บอกลูกค้าว่าญี่ปุ่น จิกิตเครื่องใช้งานง่าย แต่ไม่ทน kpak นำเข้าแต่ดัดแปลงชิ้นส่วนให้ทน ลาดสเตป เครื่องไทย ทน ใช้งานได้เยอะ บริการดี แต่ราคาสูง ส่วนเครื่องราคาถูกในshopee lazada เครื่องจากจีน ซื้อมาก็เสี่ยง บางทีซื้อมาใช้งานไม่ได้ก็มาขายต่อขายทั้งเป็นมือสองเพียบ ที่ร้านซื้อมาหมดแล้วครับ เพราะใช้บรรจุภัณฑ์แบบนี้ทั้งหมด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่