หาคนสารความสัมพันธ์ระยะยาวถึงแต่งงานเลยครับ (เขตอีสาน)

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะครับ 

ผม อายุ 20 กลางๆ สูง 180+ หนักมีหนัก60+
เป็นคน จ.อุบล
สถานะ โสดมา 2 ปีกว่าแล้วครับ
ผมเป็นคนประเภษ ไม่ดื่ม ไม่เที่ยว ไม่กิน ไม่เสพ ไม่เล่นการพนันครับ ต้องการสารสัมพันธ์ไปถึแต่งานเลยครับ(อันนี้ขึ้นอยู่กับคนที่มานะครับ)

ขอคนที่คุยแบบจริงจังนะครับ(ถ้ารุ้ว่าไม่จริงจังเลื่อนผ่านเลยนะครับ)

คุณสมบัติ
1.ขอ ผู้ ญ อายุไม่เกิน 30 ปี นะครับ รึเกินนิดหน่อยได้ครับ แต่ความคิดต้องเป็นผู้ใหญ่ด้วยนะครับ

2.ไม่ผ่านการแต่งงานรึมีลูกมาก่อนนะครับ(มีแฟนมากี่คนไม่ถือครับ)

3. ขอคนในพื้นที่รึไกล้เคียงผมนะครับ จะได้ไม่เป็นปัญหาต่อกันนัดเจอ

4. ผมถือเรื่องการพูดคำหยาบนะครับ (ผมไม่เคยพูดกูกับแฟนเลยตั้งแต่เกิดมา)

5. ถ้ายาวไปถึงขั้นแต่งงาน ผมขอให้คุณมาอยู่ที่บ้านผมได้นะครับ ช่วยกันทำมากิน 

6. คุยกับผม รหัสเฟส ไลน์ รึอยากได้อะไร ผมให้หมดครับ(ผมบริสุทธิ์)

นี้เป็นกระทู้แรกของผมนะครับ ผิดพลาดอะไรขอโทษด้วยนะครับ 

สาวๆ คนไหน อยากจะสารสัมพันธ์ถึงแต่งงานมีครอบครัว ลองทักมาในข้อความเลยนะครับ ถ้าโอเคนะค่อยเจอกันในเฟสในไลน์ครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่