ฝากบอกพี่กิ๊ปว่าฉันรักเขา

กราบสวัสดีเพื่อนชาวโลก เราเป็นมนุษย์คานทอง 555 โสดมา 5 ปีแล้วจ้า มีแต่คนผ่านไปผ่านมาไม่มีใครตรงสเปก แต่ ณ จุดๆนี้เราเจอผู้คนนึง ซึ่งชะนีวัยคานทอง 34 อย่างเรา อยากได้ มาเป็นแฟน อยากเดินเกี่ยวแขนเพินตลาดนัดด้วยทุกวัน ความฝันเราไปไกลมากกก พี่เขาชื่อกิ๊ป ผู้ชายอาราย ชื่อแปลกแหวกแนวเนอะ ส่วนเราชื่ออาร์ท เราควรสลับชื่อกันนะว่าไหม? 😂 คำถามคือ เราเคยคุยกันทุกวันช่วงโควิด 2-3 เดือนแต่พี่เขาบอกไม่ได้คิดอะไร เราเสียใจ เลยเฟตตัวออกมาแต่ ก็มีวันนึงพี่เขาโทรมา เหมือนมีใจเราเลยพูดตรงๆว่าจะจีบพี่เขานะ  เขาก็ยืนยันว่าไม่คิดอะไร แห้วรอบสอง เลยค่อยๆ ทำใจ นานๆคุยกันที แต่หลังๆ เราก็มีคุยกันบ้างนะแต่ไม่ทุกวันเลยคิดว่า ยังดีที่พี่เขายังคุย แต่ วันนี้ดีใจมากพี่เขาโทรหาเราด้วยคุยกันสนุกเช่นเคย เราจะทำยังไงให้พี่เขาอยากชอบเราบ้าง 555 อยากให้เรารักกัน มันจะดีนะ กิ๊วๆ เขียนแล้วเขิน  ฝากสารถึงท่านกิ๊ปสะ อย่าเล่นตัว ถ้าสวยอย่ามาง้อนะ 😆😆

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่