ขายของมือสองช่องทางไหน work สุดคะ?

เราจะยกเค้าของในบ้านเรามาขายค่ะ 5555555
เสื้อผ้า กระเป๋า ของเล่น ต่างๆ ค่ะ

เข้าใจว่าของมือสองนั้นราคาจะถูกๆลงไปเยอะค่ะ
แต่เราไม่อยากขายถูกถึงแบบว่าชิ้นละ 50-60฿ งี้ค่ะ
T T

คือของๆเราดีๆทั้งนั้น มีแบรนด์ด้วย สภาพดีมาก และหลายชิ้นคือซื้อมายังไม่เคยแตะเลยก็มีค่ะ ยังอยู่ในห่อ งี้

เราเลยอยากทราบว่าช่องทางขายนั้น เป็น IG หรือ ebay หรือ kaidee.com จะดีมั้ยคะ?
หากมีช่องทางดีๆนอกจากนี้ รบกวนบอกด้วยค่าา >,<

ถ้าเราขาย ebay จะขายชาวต่างชาติได้ด้วย?
น่าจะได้ราคาดีขึ้นมั้ยคะ?

ไม่เคยขายของเลยจริงๆๆๆๆ

ปล. เราขอ online อย่างเดียวนะค้า😊😊😊

ขอบคุณล่วงหน้า!มาก!ค้าาาา!
XOXO

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่