เล่นโนตบุคพ่อเปิดไม่ติดทำไงดีครับ

คอมเปิดไม่ติดแก้ไขยังไงดีครับ โนตบุคพ่อด้วย
อาการแรกเปิดเกม แล้วไปห้องน้ำ  ค้างแล้วมีเสียงอาจเป็นไบออสด้านล่างขวา ผมกลัวเป็นเสียงไฟสาคผมเลยปิดเลย
เปิดใหม่  ตัวอักษรบรรทัดเศษ มีคำว่า  healer ด้วย เปิดอีกรอบเปิดeventlog เจอ slui.exe ที่เป็น ปัญหาเกี่ยวกับลิขสิทธิ์ ผมเลยเลิกสนใจเพราะคอมน่าจะมีปัญหาที่ตัวเครื่องมากกวว่าประมาณ20นาที รีสตาทเองอีกรอบ
เปิดรอบนี้จะตั้งใจหาevntlog แต่ว่าเครื่องไปไวมาก แล้วก็เปิดไม่ติดเลย
Ultrabook samsung เปิดสั้นลงเรื่อยๆแล้วไม่ติดอีกเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview