กินkfc เเล้วมีน้ำหยดลงมา

เรื่องมีอยู่ว่าผมไปนั่งกินkfc เเล้วเหมือนมีน้ำอะไรก็ไม่รู้เป็นเมือกๆใสๆขุ่นๆหยดลงในน้ำ เเล้วเผลอกินเข้าไป ซึ่งผมก็เป็นคนคิดมากอยู่เเล้ว + มีปัญหาทางจิตนิดหน่อย ก็เลยกลัวว่าอาจจะเป็นน้ำอสุจิ  ตอนนั้นมีเเผลในปากอยู่ด้วย เเล้วทำให้ติดเชื้อ hiv เเต่ลองคิดไปคิดมา ใครมันจะมาปล่อยในนี้ หรือว่าอยากให้เราติดโรคไปด้วย ขอความเห็นเพื่อนๆหน่อยครับ ว่าถ้าไม่ใช่น้ำอสุจิเเล้วจะเป็นน้ำอะไร  อย่าดราม่านะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview