กรุงไทย ยอดต่ำกว่า 1ล้าน รีเทนชั่นได้ไหมครับ

อีก 11เดือน จะถึงกำหนดที่จะรีเทนชั่นรอบ2ได้ แต่ตอนนี้มีเงินโปะประมาณนึง ดอกตอนนี้คงที่ 3.42

ถ้าโปะไปแล้วยอดในอีก11เดือน จะเหลือ 8แสน ดอก mrr-2.12 =4.1 ณ.ปัจจุบัน

ยอดต่ำกว่า 1ล้าน รีเทนชั่นได้หรือไม่ ควรโปะหรือไม่ เพราะตอนรีเทนชั่นรอบที่แล้วเจ้าหน้าที่ขอเอกสารรีไฟแนนซ์ของธนาคารอื่นครับ
ถ้ารีไฟแนนซ์ไปที่อื่นก็ต้องยอดมากกว่า 1ล้าน ธนาคารจะเอาข้ออ้างนี้เป็นเหตุไม่ให้รีเทนชั่นในกรณียอดต่ำกว่า 1ล้านไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่