ผู้ชายคิดยังไงกับผู้หญิงนมเล็ก?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ อยากจะรู้ว่าผู้ชายส่วนใหญ่คิดยังไงกับผู้หญิงนมเล็กหรอค่ะ สำหรับเราก็ไม่ค่อยซีเรียสเท่าไหร่กับเรื่องนี้แต่พอมีแฟนก็เริ่มกังวลขึ้นมา เราคิดว่าถ้าเรามีให้ให้เค้ามากกว่านี้ก็คงดี ถึงแฟนบอกว่าโอเค พอใจแล้ว แต่เราก็ยังไม่หายกังวลอยู่ดี ใครพอจะมีคำแนะนำ ทางออก หรือความเห็นเกี่ยวกับเรื่องนี้มั้ยค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่