หน้าเป็นแดงๆเป็นอะไรไม่รู้😭🙏🏻

คือมันเป็นอะไรไม่รู้อ่ะค่ะ เป็นมานานแล้วเหมือนกันค่ะ ก่อนหน้านี้ไม่ได้ไปหาหมอ มันไม่ได้แดงขนาดนี้นะคะ แต่พอไปหาหมอ หมอให้ยามาทา หลายตัวอยู่เหมือนกันค่ะ แล้วหนูรู้สึกมันแดงขึ้น คือมันไม่ได้เป็นสิวแบบสิวที่มีหัวหนองอ่ะค่ะ หมอบอกมันเป็นสิวอุดตัน แต่ที่หนูมอง มันแค่แดงๆ แดงเป็นจุดๆ เหมือนแดงที่รูขุมขนอ่ะค่ะ เป็นอะไรมีใครพอทราบมั้ยคะ😭😭🙏🏻🙏🏻
ปล. ในนี้มันใส่รูปไม่ได้ ถ้าอยากเห็น หรืออยากช่วยรบกวนติดต่อมาที่ ig: qpeareaqp นะคะ😞
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่