ช่วยแนะนำ อัพเกรดเครื่องเสียงรถ Camry 2015 ชุดไหนดีครับ งบ 30,000 บาท

ฟังเพลงแนว Rock HipHop EDM POP เป็นหลักครับ  (ไทย-สากล)
ไม่อยากทำอะไรกับรถมาก ต้องการติดให้สภาพเดิมๆที่สุด
ใส่รถ Camry Hybird 2015 ฟร้อนเดิมแบบในรูปครับ

ตอนนี้ดูชุดจากหลายๆร้านเลือกไม่ถูกเลยครับ รบกวนช่วแนะนำชุดไหนคุ้มที่สุด หรือจะจัดชุดให้ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ
อยากได้คู่หน้า คู่หลัง เบสบ็อก หรือซับยางอะไหล่ เป็นหลักครับ (สามารถเพิ่มงบแดมป์ได้นิดหน่อยครับ)

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่