[SR] 🤎 มาแล้วน้ำหอมกลิ่นใหม่จาก Burberryในไลน์ของ Her กลิ่นหอมแบบโมเดิร์นสไตล์สาวลอนดอน!

กระทู้รีวิว

สวัสดีค่าาา เพื่อนๆทุกคน
วันนี้เราเพิ่งมีโอกาส ได้ไปลองน้ำหอมกลิ่นใหม่ 

จาก 

BURBERRY

Her London Dream 
เป็นกลิ่นใหม่ที่เพิ่มมาจาก 2 ตัวเดิม 
Her EDP 
Her Blossom

ตัวนี้เป็นตัวที่ 3 ในไลน์ของ Her

ตัวนี้กลิ่น ออกแนวสดชื่นเย็นๆ ผ่อนคลาย แต่ยังคงมีความละมุนของดอกไม้
 กลิ่นมาจากมะนาว ขิง โบตั๋น มัสก์และ กุหลาบ 
Lemon +ginger notes
Peony +rose accord
Musk
ให้ความสดชื่นได้กลิ่นของกุหลาบเลยสดชื่นแต่ยังคงความหวานของกุหลาบอยู่  
ไม่ฉุนและกลิ่นไม่แรงจนเวียนหัว
ทำให้นึกถึงสาวที่มีลุคเท่ๆคูลๆ แบบฉบับพรีเซนเตอร์อย่างคาร่า
แรงบันดาลใจขวดจากน้ำหอมขวดแรกของแบรนด์ 
ฝาสีครีม

ส่วนกลิ่นอื่นๆ
Her EDP  เป็นกลิ่นเบอรี่ที่ให้ความหอมหวาน น่ารัก ดูเป็นลุคสาวหวานมากถึงมากที่สุด
แรงบันดาลใจมากจากครอบครัวชาวอังกฤษ ที่ดื่มชายามบ่ายอยู่ในสวนสไลต์ลอนดอน
ฝาสีชมพู
Her Blossom กลิ่นที่ออกแนวดอกไม้ๆอบอุ่น มีความเปรี้ยวซ่า เป็นสาวหวานระดับ
ปานกลาง  ให้ลุคสาวน้อยที่วิ่งเล่นอยู่ในสวน ทำให้นึกถึงฤดูใบไม้ผลิ
ฝาสีขาว
มี 3 ขนาดให้เลือกซื้อกันนะคะ
100 ml. : 5600 บาท
50 ml. : 4000 บาท 
30 ml. : 2650 บาท

กลิ่นหอมถูกใจมาก เพื่อนแอบเอาไปฉีดหลายครั้งเลย
คอนเฟิร์มจากหลายคนว่าเป็นกลิ่นที่ถูกจริตกับสาวแนว working women มากๆ
คุณแม่ของเพื่อนก็ไปมาถามกัน2-3คนแล้วว่าใช้กลิ่นของอะไร เพราะเพื่อนแอบเอาไปฉีดกลิ่นติดยาวยันเย็นไปเลย

ทริคการใช้น้ำหอมให้ติดทนจากคุณพนักงานที่แนะนำมานะคะ
อย่าฉีดตอนตัวแห้ง!!!

ควรใช้หลังอาบน้ำเสร็จ ทาโลชั่นที่ไม่มีกลิ่นแล้วตามด้วยการฉีดน้ำหอม
หรือสระผมให้สะอาดเป่าแห้งแล้วฉีดที่ผมติดทน 3 วันแน่นอน(อันนี้เรายังไม่ได้ลองนะคะ55)
และไม่แนะนำให้ฉีดตรงเสื้อผ้า เพราะอาจจะทำปฏิกิริยากับน้ำยาในเสื้อผ้าแล้วกลิ่นผิดเพี้ยนไป

ควรฉีด5 จุดเพื่อเพิ่มเสน่ห์และประสิทธิภาพ

คือ

ซอก คอ ข้อพับ  จุดชีพจร ท้ายทอย เส้นผม

เคาน์เตอร์ที่เรามาสอยน้ำหอมวันนี้  คือ สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน
อยู่ที่ชั้น1 โซนเคาน์เตอร์แบรนด์  ใกล้กับบันไดเลื่อน
นอกจากน้ำหอมแล้วยังมีตัวอื่นๆที่น่าสนใจอีกด้วย

สไตล์การตกแต่ง แบบเรียบหรูใช้สีแนวเอิร์ธโทน 
ดูอบอุ่น เน้นที่สีครีมและทอง เข้ากับน้ำหอมตัวใหม่Her London Dream 
 ผลิตภัณฑ์มีให้เลือกหลากหลาย บอกเลยมาแวะมาดูน้ำหอมแต่ไม่ได้แค่ ของ 1 ชิ้นกลับไปแน่ๆ

100ml ราคาเต็ม 5,600 บาท

แต่ตอนนี้เขามีโปรโมชั่นลด10% ทุกไอเท็ม
และ และ 
โปรโมชั่นเฉพาะสาขานี้

ซื้ออะไรก็ได้50 ท่านแรก
จะได้ลิปขนาดไซส์จริง!  ในราคา 1400 บาท
มีให้เลือก 4 สี

+

เมื่อซื้อสินค้าครบ 5000 บาท จะได้มินิเซ็ต น้ำหอม +ลิป +กระเป๋า
ตัวนี้เลือกสีไม่ได้นะคะ

ยังไม่หมดพิเศษสุดๆ 
โปรนั้นจะไม่รวมกับโปรข้างบนนะคะ
เมื่อซื้อสินค้าครบ 8000 บาท 10 ท่านแรกจะได้น้ำหอมไซต์จริง

My burberry EDP มูลค่า 5800 บาท 
เป็นกลิ่นที่ขายดีมากสาวก Burberry ต้องมีกลิ่นนี้เราชอบมากๆ
หรือมูลค่า 4600 edt Burberry Brit splash for him 
100ml สำหรับคุณชาย

--------------

แอบป้ายยาเพิ่มอีก 2 ตัวคือไพร์เมอร์ และแป้งผสมรองพื้นมันดีมากค่ะ
ในวันไหนที่อยากได้ลุคเบาๆใสๆผิวสวย

แค่สองตัวนี้คือจบ  

"ผิวสวยดูสุขภาพดี"

"แค่เห็นลายก็คือตายแล้วว ของมันต้องมีมันหรูมันแพงมากกระเป๋าตังค์สั่น"

ใช้คู่กันคืองานผิวงานละเอียด  ดีไม่ไหว

อยู่นอกสายตามาตลอดจนมาได้ลองมูฟออนไม่ได้อีกแล้วค่ะ
ดีตั้งแต่แพคเกจ ยันเนื้อผลิตภัณฑ์

"ผิวที่ใช้ไพรเมอร์ คือสวยมากกกมีความเล่นแสง ต่อด้วยแป้งปัดเบาๆลงเดียวๆไม่ต้องพึ่งรองพื้นยังรอด"

มีโปรดีๆและสิ่งดีๆแบบนี้เมื่อไหร่เราจะเอาบอกต่ออีกแน่นอนค่ะ
ไว้เจอกันกระทู้หน้านะคะ 

Bye bye

ชื่อสินค้า:   Burberry Her London Dream
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง โดยได้รับส่วนลดหรือสิทธิพิเศษจากเจ้าของสินค้าเพื่อแลกกับการรีวิว
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างแต่ได้รับผลประโยชน์อย่างอื่น เช่น บัตรกำนัล ค่าเดินทางตามจริง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่