เชื่อมต่อ Internet ด้วย ESP32 โดยใช้ A6 GPRS Module

สอบถามหน่อยครับพอดีทำโปรเจคแล้วต้องการส่งข้อมูลผ่านเครือข่าย Internet โดยใช้ A6 GPRS  Module แต่ลองเชื่อมต่อกับ lib ของ esp32 แล้วไม่มีเลยครับ พอมีท่านใดให้คำแนะนำได้บ้างไหมครับ แล้วถ้าเหมือนใช้ uart ต้องใช้พวก AT command ประมาณไหนได้ครับ ขอเป็นได้เดียหน่อยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview