เงาเสียง ของ Fredy Mercury ได้ออกทัวคอนเสริต กับวง Queen มั้ยครับ

เห็นว่าได้ออกทัวคอนเสริตด้วย. แต่ บ้านเรายังแข่งกันอยู่เลย ที่แต่ง หุ่นอีกาออกมาร้างเพลง
  ตอนนี้ก็มีหนังออกมา Bohemian Rhapsody เป็นช่วงไหนครับ วงนี้ดังจากอัลบั้มไหนในยุค 70 ครับ
 เห็นปัจจุบัน ยังทัวคอนเสริตอยู่เลยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview