เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ที่ไหนโชว์ขาย เม้าออร์แกน Hohner รุ่น Echo

กระทู้คำถาม
เสริชเข้าไปในลาซาด้า มีแต่สินค้าส่งจากจีนทั้งนั้น ไม่มีร้านคนไทยเลย บอกตรงๆ ไม่ไว้ใจจีนเลยครับ
ใครพอจะแนะนำร้านในกรุงเทพที่มีวางขายรุ่นนี้บ้างมั้ยครับ อยากไปลองเห็นของก่อนจ่ายเงินซื้อ
สมัยหลายสิบปีก่อน เซ็นทรับชิดลม เป็นที่รวมฮาร์โมนิก้าดีๆ ไว้เต็มเลย แต่ปัจจุบันนี้ไม่ทราบยังมีอยู่หรือเปล่า
ใครพอแนะนำแหล่งรวมฮาร์โมนิก้า Hohner โดยเฉพาะรุ่นนี้ รบกวนแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่