บัตรเดบิต kbank x blackpink

สนใจทำบัตร blackpink แต่ติดปัญหาว่ามีความจำเป็นจะต้องเปลี่ยนเบอร์มือถือ /เปลี่ยนเครื่องมือถือ อยู่บ่อยๆ (อย่างน้อยก็ทุก 1 ปี หรือบางทีก็ 3-6 เดือน)

ทั้งนี้คุ้นๆว่าเหมือนเคยอ่านเจอกรณีที่เปลี่ยนเบอร์มือถือ Kplus จะมีปัญหาเรื่อง E-slip / Theme ของ Blackpink จะหายไปและไม่สามารถกู้คืนได้ ในกรณีที่เปลี่ยนเบอร์

ไม่ทราบว่า ณ ตอนนี้ก็ยังเป็นเช่นนี้อยู่ใช่ไหมครับ
หรือว่าสามารถกู้คืนได้

และกรณีเปลี่ยนเครื่อง E-slip / Theme จะหายหรือไม่ และสามารถกู้คืนได้หรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่