เราอยากมีเเฟน.เเต่เราไม่ชอบเข้าหาคนอื่นก่อน ชาตินี้เราจะมีเเฟนมั้ยค้าบ555 [ เป็นเลสคิงงับ]

ชื่อทราย..งับตอนนี้จะอายุ18ปีแล้ว แต่ยังไม่เคยมีแฟนหรือคบใครจริงจังแบบเปิดตัวกับครอบครัวเลย ส่วนมากมีแต่คุยๆแล้วเขาก็เทเรา เป็งเศร้า🙄 เพราะเราเข้าหาคนไม่เก่ง ชวนคุยไม่ค่อยเก่ง (จนบางครั้งก็เบื่อตัวเอง) อาจเพราะลุคเราเป็นคนที่ดูนิ่งเกินไป ทำให้ไม่ค่อยมีคนอยากเข้ามาทำความรู้จักมั้ง...แต่จริงๆถ้าสนิทกันแล้วเราพูดเก่งมากเลยนะ แบบกวนตีนเก่งมาก ถึงจะยังไม่เคยมีแฟนแต่เราก็พอจะรู้นะ ว่าน่าที่แฟนต้องทำยังไงบ้าง เราเป้นคนเอาใจใส่กับทุกรายละเอียดมากๆ ดูแล เทคแคร์เก่งนะ เอา..ใจก็เก่งด้วย😊

อยากจะบอกว่าตอนนี้เราพร้อมจะเรียนรู้จริงๆจังๆกับใครสักคนที่รับได้ในความเป็นเรา เราจีบไม่เก่งแต่เราจุ๊บเก่งนะ อาแฮร่!!😋  หยอกๆ5555 ใครโสดและกำลังว่างแสดงตัวได้นะงับ เผื่อเราจะเป็นคนที่ใช่ของกันและกันนะ^^
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่