มีแฟนทีไรกลายเป็นคนคิดมากขี้หึงตลอด

คือใครมีคำแนะนำหรือแนวคิดสอนผมหน่อยไหมครัย 
ผมเวลามีแฟนจะเป็นคนคิดมากขี้หึง แฟนคนก่อนหน้านี้ผมขี้หึงคิดมากจนทะเลาะกันบ่อย
แล้วก็เลิกกะนไป ผมเลยคิดว่าจะจำเป็นบทเรียน กับคนใหม่จะได้ไม่เป็นเหมือนเดิม
พอมีแฟนปัจจุบันก็เป็นคนคิดมาขี้หึงงดหมือนเดิมแต่รอบนี้ไม่ชวนเค้าทะเลาะ ผมจะเก็บไว้คนเดียวคิกมาก
หึงก็เก็บไว้คนเดียว ชิบคิดตบอดว่าเค้าจะนอกใจหรือแอบคุยกับใคร เบื่อตัวเองมากตอนนี้ ควรทำไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่