เกิดเรื่องแบบนี้ จะโดนตัดสิทธิ์มั้ย

ถ้าเคยมี คดีฟ้องร้องเกี่ยวกับ ที่ดิน จะเป็นอะไรมั้ย ครับ สามารถสอบ การไฟฟ้า หรือรับราชการได้ยุมั้ย  คือ มีปัญหาฟ้องร้อง คือผมรับเหมาแต่ สร้างให้เค้า ไม่เสร็จตามเวลา (เงินหมุนไม่ทันจริงๆ) เป็นสร้าง อาคารพานิช ทีนี้เค้าฟ้องผม  แน่นอนว่าผมต้องชดใช้ยุแล้ว  แต่ผมก็ต้องไปสู้คดีกันไป  คือผมอยากถามว่า มันจะส่งผลมาถึง ตรงนี้ที่จะสอบ หน่อยงานที่ว่มั้ยครับ   (ผมอายุ 20 กลางๆยุครับ)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่