ตามหาหอพักใกล้ท่าเรือวัดศรีบุญเรือง (เลี้ยงน้องแมวได้ครับ)

รบกวนผู้ที่มีข้อมูล หรือ เจ้าของหอพัก คอนโด ครับที่ปล่อยห้องให้เช่า แถวๆวัดศรีบุญเรือง ซอยใกล้เคียงได้หมดครับ เรทราคาไม่เกิน 5000 บาทครับ เนื่องจากผมได้มีการหาข้อมูลทางเว็บไซต์ทั่วไปแล้ว และก็มีการไปเดินหาแถวๆวัดศรีมาแล้วครับ แต่ไม่มีความหวังเลยครับ ความจำเป็นที่จะย้ายหอคือ ตัวผมเองนั้นทำงานในหมู่บ้านสัมมากรครับ ส่วนแฟนทำงานแถวสีลม ซึ่งต้องโดยสารทางเรือ และพิกัดที่ต้องการคือระแวกวัดศรีครับ หากผู้ใดมีข้อมูลหรือ Contact รบกวนด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากๆครับ

ปล.หากผิดแท็กขออภัยด้วยนะครับ มือใหม่ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview