ผมเป็นพุทธแฟนเป็นอิสลาม

ผมเป็นพุทธแฟนเป็นอิสลามครับ ผมแต่งงานเข้าศาสนาอิสลาม แต่พอแต่งเสร็จผมก็กลับมาอยู่บ้านกับแม่แล้วมาเป็นพุทธเหมือนเดิมโดยที่แฟนก็บอกว่าไม่เป็นไรไปๆมาๆกับบ้านแฟนกับอยู่กับแม่จนมีลูกได้หนึ่งคน ผ่านไปสี่ปีแฟนพึ่งมาบอกว่าถ้าคบกับสามีที่เป็นพุทธพ่อแม่เค้าจะบาป เลยเลิกกับผมไป อยากสอบถามว่าผมจะทำยังไงดีครับ แต่ผมก็เปลี่ยนศาสนาไปอยู่กับแฟนไม่ได้เพราะต้องอยู่ดูแลแม่
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่