ทำไมBTSถึงไม่รับเล่นหนัง หรือซีรีย์เลย

บอกก่อนว่าไม่ใช่ซีรีย์ที่เป็นงานของตัววงนะคะ แบบหนัง หรือซีรีย์ที่ฉายทางทีวีอะค่ะ เห็นไอดอลหลายๆคนก็ได้มีงานแสดงซีรีย์กันเยอะ เลยอยากเห็นของบังทันบ้าง นี่คิดว่าแต่ละคนก็มีความสามารถในการแสดงกันทุกคนเลย ปล.ถามเพื่อนๆว่าถ้าบังทันได้เล่นหนัง อยากเห็นใครเล่นบทอะไร หรือเหมาะกับบทอะไรกันบ้างค่ะ อมยิ้ม07ส่วนเราอยากเห็นมักเน่ไลน์เล่นซีรีย์แนวมัธยมมากๆค่ะ555
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
เมมเบอร์บังทันเป็นวงที่ให้ความสำคัญกับงานเพลงมาก่อนทุกอย่าง เวลาว่างแทบไม่มีเลยค่ะ คิดว่าคงไม่มีเวลารับงานแสดง

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่